Bus lines in Hanoi



ROUTE NUMBER ROUTE NAME TIMETABLE SHORT FOR DEPARTURE VIA MAIN STREETS BACK WAY VIA MAIN STREETS
01

Central route

Long Bien – Ha Dong

5h06 – 21h06

every 10 – 15 min

Long Bien (Khoang 3) – Hang Dau – Hang Cot – Hang Ga – Hang Dieu – Duong Thanh – Phu Doan – Trieu Quoc Dat – Hai Ba Trung - Le Duan - Kham Thien – Nguyen Luong Bang – Tay Son – Nguyen Trai – Tran Phu (Ha Dong) – Ha Dong Station. Ha Dong Station – Tran Phu (Ha Dong) – Nguyen Trai- Tay Son – Nguyen Luong Bang – Kham Thien – Nguyen Thuong Hien – Yet Kieu - Tran Hung Dao -Quan Su – Duong Thanh – Phung Hung - Le Van Linh – Phung Hung (in) – Phan Dinh Phung – Hang Dau – Yen Phu – Long Bien (Khoang 3).
02

Central route

Bac Co- Yen Nghia Station
5h05-22h35
every 5 – 15 min
Tran Khanh Du – Tran Hung Dao – Le Thanh Tong -Trang Tien – Hang Khay – Trang Thi – Dien Bien Phu -Tran Phu – Chu Van An -Ton Duc Thang – Nguyen Luong Bang – Tay Son – Nguyen Trai- Tran Phu (Ha Dong) – Ha Dong Station – Quang Trung (Ha Dong) – Yen Nghia Station. Yen Nghia Station – Quang Trung (Ha Dong) – Tran Phu (Ha Dong) – Ha Dong Station – Nguyen Trai- Tay Son – Nguyen Luong Bang – Ton Duc Thang – Nguyen Thai Hoc – Phan Boi Chau – Ly Thuong Kiet- Quang Trung – Hai Ba Trung – Phan Chu Trinh – Trang Tien – Tran Khanh Du.
03 Giap Bat Station – Gia Lam Station
5h08 – 21h08

every 10 – 15 min

Giap Bat Station – Giai Phong – Le Duan - Nguyen Thuong Hien – Yet Kieu- Tran Hung Dao – Tran Quang Khai- Tran Nhat Duat (making a U-turn font Hang Khoai str.)  – Nguyen Van Cu – Nguyen Son – Ngoc Lam – Ngo Gia Kham – Gia Lam Station. Gia Lam Station – Ngo Gia Kham – Ngoc Lam – Nguyen Van Cu  – Tran Nhat Duat (making a U-turn font Hang Khoai str. ) – Tran Quang Khai- Tran Khanh Du – Tran Hung Dao- Le Duan - Giai Phong – Nga ba Duoi Ca -  Giap Bat Station.
04 Long Bien – Linh Nam
5h00 – 21h05

every 20 min

Long Bien (Khoang 2) – Yen Phu – Tran Nhat Duat – Nguyen Huu Huan – Ly Thai To - Ngo Quyen – Hai Ba Trung – Le Thanh Tong – Tang Bat Ho- Yecxanh – Lo Duc – Kim Nguu – Mai Dong Bridge – Nguyen Tam Trinh – Linh Nam – Thanh Tri Bridge – Yen So Village Yen So Village – Thanh Tri Bridge - Linh Nam – Nguyen Tam Trinh – Kim Nguu – Lo Duc – Phan Chu Trinh - Ly Thai To - Ngo Quyen - Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat – Yen Phu - Long Bien (Khoang 2).
05 Linh Dam – Phu Dien

5h00 – 21h00

every 15 – 20 min

Linh Dam Urban – Nguyen Duy Trinh – Nguyen Huy Tho – Kim Giang - Khuong Dinh -  Nguyen Trai- Khuat Duy Tien – Pham Hung  - Ho Tung Mau – Le Duc Tho – My Dinh II Urban (CT 1A)- The interregional road of Tu Liem Dist. – Ho Tung Mau – Dien - K1 Road Cau Dien – Phu Dien Station - Phu Dien. Phu Dien - Phu Dien Station - K1 Road Cau Dien  - Ho Tung Mau – The interregional road of Tu Liem Dist. – My Dinh II Urban (CT 1A)- Le Duc Tho – Ho Tung Mau – Pham Hung – Square of My Dinh Station – Pham Hung – Tran Duy Hung - Hoang Minh Giam - Nguyen Tuan- Nguyen Trai(passing Quy Duc T-junction) - Khuong Dinh -  Kim Giang- Nguyen Duc Tho – Nguyen Duy Trinh - Linh Dam Urban.
06 Giap Bat – Cau Gie
5h00 – 20h00 (5h10- 21h00)

every 10- 15 – 20 min

Giap Bat Station -  Giai Phong  – Ngoc Hoi – National Highway I - Thuong Tin – Tia – Do Xa – Nghe – Phu Xuyen – Guot – Cau Gie. Cau Gie – Guot – Phu Xuyen – Nghe – Do Xa – Tia - Thuong Tin – National Highway I – Ngoc Hoi – Giai Phong – Giap Bat.
07 Cau Giay Bus Stop - Noi Bai Airport
5h00 – 21h00 (5h30 – 22h30)

every 5 -10-15 – 20 min

Cau Giay Bus Stop - Cau Giay Entrep̫t РCau Giay РTran Dang Ninh РNguyen Khanh Toan РHoang Quoc Viet РPham Van Dong РThang Long Bridge РBac Thang Long Highway РNoi Bai Airport. Noi Bai Airport - Bac Thang Long Highway РPham Van Dong- Hoang Quoc Viet РNguyen Van Huyen РNguyen Khanh Toan РTran Dang Ninh РCau Giay РCau Giay Entrep̫t РCau Giay (above road)- Cau Giay (under road) РCau Giay Bus Stop
08 Long Bien – Dong My
5h00 – 22h30

every 5- 10 – 15 min

Long Bien (Khoang 1) – Yen Phu - Tran Nhat Duat - Nguyen Huu Huan – Ngo Quyen – Ly Thuong Kiet- Ba Trieu – Le Dai Hanh - Cao Dat -  Bach Mai -  Dai La – Giai Phong – Giap Bat- National Highway I – Ngu Hiep – Dong My. Dong My - Ngu Hiep -  National Highway I – Giap Bat Station – Giai Phong – Dai La- Bach Mai – Pho Hue – Hang Bai- Dinh Tien Hoang – Tran Nguyen Han – Ngo Quyen – Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat – Yen Phu – Long Bien (Khoang 1).
09

Cirlce route

Bo Ho – Cau Giay – Bo Ho

5h00 – 21h00

every 10-15 - 20 min

Bo Ho – Le Thai To -  Ba Trieu – Tran Nhan Tong – Le Duan – Kham Thien – Nguyen Luong Bang – Tay Son – Thai Thinh – Hoang Ngoc Phach -  Huynh Thuc Khang- Nguyen Chi Thanh – Lang Pagoda – Lang – Cau Giay Entrepôt – Cau Giay (under road) -Kim Ma – Lieu Giai – Hoang Hoa Tham – Ngoc Ha – Le Hong Phong – Dien Bien Phu - Phan Boi Chau - Hai Ba Trung- Hang Bai- Dinh Tien Hoang – Bo Ho Bo Ho - Le Thai To – Trang Thi – Dien Bien Phu – Le Hong Phong – Doi Can – Lieu Giai- Kim Ma - Cau Giay Entrepôt - Lang – Lang Pagoda – Nguyen Chi Thanh – Huynh Thuc Khang – Lang Ha – Thai Thinh – Tay Son – Nguyen Luong Bang – Kham Thien – Le Duan – Tran Nhan Tong - Pho Hue - Hang Bai- Dinh Tien Hoang – Bo Ho.
10 Long Bien – Tu Son

5h05- 21h15

every 10-15 min

Long Bien (Khoang 1) – Yen Phu – Tran Nhat Duat — Nguyen Van Cu – Ngo Gia Tu – Cau Duong – Ha Huy Tap – Yen Vien – Doc La – Tu Son Tu Son - Doc La – Yen Vien – Ha Huy Tap – Cau Duong – Ngo Gia Tu – Nguyen Van Cu – Tran Nhat Duat – Yen Phu  – Long Bien (Khoang 1).
11 Thong Nhat Park – University of Agriculture
5h03 – 20h03 (5h00 – 21h00)

every 10 – 15 -  20 min

Thong Nhat Park – Tran Nhan Tong – Quang Trung – Tran Hung Dao – Phan Chu Trinh – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hang Voi – Hang Tre -Hang Muoi -  Tran Nhat Duat (making a U-turn font Hang Khoai str. ) - Ngoc Lam – Nguyen Van Cu – Nguyen Van Linh – Ngo Xuan Quang – University of Agriculture. University of Agriculture – Ngo Xuan Quang – Nguyen Van Linh – Nguyen Van Cu  – Ngoc Lam – Gia Thuong Dike – Chuong Duong Bridge- Tran Nhat Duat (making a U-turn font Hang Khoai str.) – Nguyen Huu Huan – Ly Thai To – Ngo Quyen – Tran Hung Dao – Hanoi Station- Le Duan – Tran Nhan Tong – Thong Nhat Park.
12 Kim Ma – Van Dien

5h00 – 21h05

every 10 – 20 min

Kim Ma Station - Giang Vo – Lang Ha – Thai Ha – Chua Boc  – Ton That Tung – Truong Chinh – Giai Phong – National Highway I – Van Dien. Van Dien - National Highway I – Giai Phong – Truong Chinh – Ton That Tung – Chua Boc – Thai Ha – Lang Ha – Giang Vo – Giang Van Minh – Kim Ma Station.
13 Kim Ma Station - Co Nhue

5h05 – 21h05

every 10 – 15 min

Kim Ma Station - Giang Vo - Giang Van Minh - Kim Ma - Cau Giay – Buoi- Nguyen Khanh Toan – Nguyen Van Huyen – To Hieu – Tran Quoc Hoan – Pham Van Dong – Ho Tung Mau – Dien – K3 Road Cau Dien – Co Nhue Co Nhue - K3 Road Cau Dien - Dien – Ho Tung Mau – Pham Van Dong – Tran Quoc Hoan – To Hieu – Nguyen Van Huyen – Nguyen Khanh Toan – Buoi- Cau Giay – Kim Ma - Kim Ma Station.
14 Bo Ho – Co Nhue

5h00 – 21h05

every 15 -  20 min

Bo Ho – Cau Go – Hang Thung – Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat - Long Bien Entrepôt – Yen Phu - Hang Dau – Quan Thanh - Thuy Khue – Buoi- Hoang Quoc Viet – Pham Van Dong – Co Nhue (Truong KTNVCT Thang Long). Co Nhue (on the Nhat Tao Village Roadside) - Cau Thang Long - Thang Long Bridge (opposite Ciputra Urban)- Nam Thang Long- Pham Van Dong - Hoang Quoc Viet - Buoi (under road)- making a U-turn at home 424 Buoi(above road) - Hoang Hoa Tham – Phan Ðình Phung – Hang Dau – Tran Nhat Duat – Nguyen Huu Huan – Lo Su – Dinh Tien Hoang – Bo Ho.
15 Long Bien – Pho Ni

5h00 – 19h30 (5h10 – 21h25)

every 10 – 15 min

Long Bien (Khoang 3) – Yen Phu – Tran Nhat Duat -  Nguyen Van Cu – Ngo Gia Tu – Cau Duong – Doc Van – Co Loa – National High 3 – Dong Anh – Nguyen Khe – Phu Lo – Da Phuc – Pho Ni. Pho Ni – Da Phuc – Phu Lo – Nguyen Khe – Dong Anh -  Co Loa – Doc Van – National High 3 – Cau Duong – Ngo Gia Tu – Nguyen Van Cu -  Tran Nhat Duat  – Yen Phu – Long Bien (Khoang 3)
16 Giap Bat – My Dinh Station

5h04 – 21h04

every 10- 15 min

Giap Bat - Giai Phong – Pho Vong – Truong Chinh – Nga Tu So – Lang – Cau Giay – Xuan Thuy- Pham Hung – My Dinh Station. My Dinh Station - Pham Hung – Xuan Thuy- Cau Giay – Lang – Nga Tu So – Truong Chinh – Giai Phong  – Giap Bat.
17 Long Bien – Ná»™i Bài

5h00 – 20h30(5h05 – 22h30)

every 10 – 15 min

Long Bien (Khoang 3) -Yen Phu – Tran Nhat Duat – Nguyen Van Cu – Ngo Gia Tu – Cau Duong – Doc Van – Co Loa – National High 3 – Dong Anh – Nguyen Khe – Phu Lo – National Highway II – Noi Bai Airport. Noi Bai Airport - National Highway II – Phu Lo – Nguyen Khe – Dong Anh – Co Loa – Doc Van – National High 3 – Cau Duong – Ngo Gia Tu - Nguyen Van Cu – Tran Nhat Duat – Yen Phu – Long Bien (Khoang 3).
18

Cirlce route

Kim Ma – Long Bien – Kim Ma

5h05 – 21h05

every 15 – 20 min

Kim Ma Station - Nguyen Thai Hoc – Le Duan – Tran Phu – Phung Hung – Le Van Linh – Phung Hung (in) – Phan Dinh Phung -  Hang Dau – Long Bien – Tran Nhat Duat – Nguyen Huu Huan – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hai Ba Trung – Le Thanh Tong – Tăng Bặt Hổ – Ỹecxanh – Lo Duc – Tran Khat Chan – Vo Thi Sau – Thanh Nhan – Le Thanh Nghi- Giai Phong – Phuong Mai – Luong Dinh Cua – Hoang Tich Tri- Dao Duy Anh – Pham Ngoc Thach – Chua Boc – Tay Son – Thai Thinh – Lang Ha – Lang – Nguyen Chi Thanh – Kim Ma – Kim Ma Station. Kim Ma Station - Kim Ma – Nguyen Chi Thanh – Lang – Lang Ha – Thai Thinh – Tay Son – Chua Boc – Phạm  Ngọc Thạch – Luong Dinh Cua – Phuong Mai – Giai Phong – Le Thanh Nghi- Thanh Nhan – Vo Thi Sau – Tran Khat Chan – Lo Duc – Yecxanh – Tran Thanh Tong -  Le Thanh Tong – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hang Tre – Hang Voi – Hang Muoi – Tran Nhat Duat – Long Bien (dãi giÆ°a Yen Phu) – Hang Dau – Quan Thanh – Hoè Nhai – Phan Dinh Phung – Lý Nam Đế – Tran Phu – Dien Bien Phu – Le Hong Phong – Son Tay – Kim Ma Station.
19 Tran Khanh Du – Ha Dong Station
5h05 – 21h00

every 15 – 20 min

Tran Khanh Du Bus Stop – Tran Khanh Du (under road) – Nguyen Khoai – Minh Khai – Dai La- Truong Chinh – Nga Tu So – Nguyen Trai- Tran Phu (Ha Dong) – Ha Dong Station. Ha Dong Station – Tran Phu (Ha Dong) – Nguyen Trai- Nga Tu So – Truong Chinh – Dai La – Minh Khai – Nguyen Khoai – Tran Khanh Du (under road) -  Tran Khanh Du Bus Stop.
20 Cau Giay Bus Stop – Phung

5h00 – 21h00

every 10 – 15 min

Cau Giay Bus Stop - Cau Giay Entrep̫t РCau Giay РXuan Thuy- Ho Tung Mau РDien РNhon РTroi РPhung Station. Phung Station - Troi РNhon РDien РHo Tung Mau РXuan Thuy- Cau Giay РCau Giay Entrep̫t - Cau Giay Bus Stop
.
21 Giap Bat – Yen Nghia Station

5h00 – 21h00

every 5 -10 min

Giap Bat –  Giai Phong – Pho Vong – Giai Phong – Dao Duy Anh – Pham Ngoc Thach – Chua Boc – Tay Son - Nga Tu So - Nguyen Trai- Tran Phu (Ha Dong) -  Quang Trung (Ha Dong ) – Ba La – Yen Nghia Station. Yen Nghia Station - Ba La - Quang Trung (Ha Dong) – Tran Phu (Ha Dong) – Nguyen Trai- Nga Tu So – Tay Son – Chua Boc – Pham Ngoc Thach – Dao Duy Anh – Giai Phong  – making a U-turn at Duoi Ca T-junction – Giap Bat.
22

Central route

Gia Lam Station – 103 Hospital

5h00 – 22h30

every 5 -10 min

Gia Lam Station – Ngo Gia Kham – Ngoc Lam -Nguyen Van Cu – Tran Nhat Duat – Long Bien – Hang Dau – Quan Thanh – Nguyen Bieu – Hoang Dieu – Tran Phu – Son Tay – Kim Ma – Giang Vo – Lang Ha – Le Van Luong – Nguyen Tuan – Nguyen Trai-  Ha Dong Station – Phung Hung (Ha Dong) – 103 Hospital 103 Hospital - Phung Hung (Ha Dong) – Ha Dong Station -  Nguyen Trai- Khuat Duy Tien – Le Van Luong – Lang Ha – Giang Vo – Giang Van Minh – Kim Ma – Nguyen Thai Hoc – Hoang Dieu – Phan Dinh Phung – Hang Dau – Long Bien – Tran Nhat Duat – Nguyen Van Cu – Nguyen Son – Ngoc Lam – Ngo Gia Kham – Gia Lam Station.
23

Cirlce route

Nguyen Cong Tru – Van Ho
- Long Bien – Nguyen Cong Tru

5h05 – 21h05
every 15 – 20 min
Nguyen Cong Tru – Lo Duc – Hoa Ma – Tue Tinh – Ba Trieu – Doan Tran Nghiep – Hoa Lu – Ta Quang Buu – Le Thanh Nghi- Giai Phong – Phuong Mai – Luong Dinh Cua – Hoang Tich Tri- Dao Duy Anh -Pham Ngoc Thach – Chua Boc- Tay Son – Dang Tien Dong – Tran Quang Dieu – Hoang Cau- De La Thanh - Giang Vo – Cat Linh – Ton Duc Thang – Nguyen Thai Hoc – Cua Nam – Hang Bong – Phung Hung – Le Van Linh – Phung Hung (in) – Phan Dinh Phung – Hang Dau – Long Bien – Tran Nhat Duat – Nguyen Huu Huan – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hai Ba Trung Le Thanh Tong – Tran Hung Dao – Phan Huy Chú – Han Thuyen – Le Van Huu – Ngo Thi Nham – Nguyen Cong Tru. Nguyen Cong Tru - Lo Duc – Phan Chu Trinh – Tran Hung Dao – Le Thanh Tong – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hang Voi – Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat – Long Bien(Dãi giữa Yen Phu) – Hang Dau – Quan Thanh – Hoè Nhai – Phan Dinh Phung – Lý Nam Đế – Tran Phu – Chu Van An – Ton Duc Thang – Cat LinhGiang Vo – De La Thanh – Hoang Cau- Tran Quang Dieu – Dang Tien Dong – Tay Son – Chua Boc – Pham Ngoc Thach – Luong Dinh Cua – Phuong Mai – Giai Phong – Le Thanh Nghi- Ta Quang Buu – Hoa Lu – Le Dai Hanh – Thái Phiên – Pho Hue – Nguyen Cong Tru
24 Luong Yen Station - Nga Tu So – Cau Giay
5h05 – 22h30

every 10-15 – 20 min

Luong Yen Station - Nguyen Khoai – Minh Khai – Dai La – Truong Chinh – Nga Tu So – Lang – Cau Giay Entrepôt – Cau Giay. Cau Giay – Cau Giay Entrepôt – Lang – Nga Tu So -  Truong Chinh  – Dai La – Minh Khai  – Nguyen Khoai - Luong Yen Station
25 Nam Thang Long- Giap Bat

5h05 – 21h05

every 15 – 20 min

Nam Thang Long Station- Pham Van Dong – Nguyen Hoang Ton – Lac Long Quan – Buoi- Cau Giay Entrepôt – Kim Ma - Nguyen Thai Hoc – Ton Duc Thang – Nguyen Luong Bang – Xa Dan – Dao Duy Anh - Giai Phong – Giap Bat. Giap Bat – Giai Phong - Dao Duy Anh – Xa Dan – Nguyen Luong Bang – Ton Duc Thang – Cat Linh – Giang Van Minh - Kim Ma – Lieu Giai- Doi Can – Buoi- Lac Long Quan – Nguyen Hoang Ton  – Pham Van Dong – Nam Thang Long Station.
26 Mai Dong – Quoc Gia Stadium
5h05 – 22h35

every 5- 10 – 15 min

Mai Dong (Kim Nguu Lorry Park)- Nguyen Tam Trinh – Kim Nguu – Thanh Nhan - Le Thanh Nghi- Giai Phong - Dao Duy Anh – Pham Ngoc Thach – Chua Boc – Thai Ha – Huynh Thuc Khang – Nguyen Chi Thanh – De La Thanh – Cau Giay Entrepôt – Xuan Thuy- Ho Tung Mau – Le Duc Tho – Quoc Gia Stadium. Quoc Gia Stadium – Le Duc Tho – Ho Tung Mau – Xuan Thuy – Cau Giay Entrepôt – De La Thanh – Nguyen Chi Thanh – Huynh Thuc Khang – Thai Ha – Chua Boc – Pham Ngoc Thach – Dao Duy Anh -Giai Phong-  Le Thanh Nghi- Thanh Nhan – Kim Nguu – Tam Trinh – Cau Voi – Nguyen Tam Trinh – Mai Dong (Kim Nguu Lorry Park).
27 Yen Nghia Station- Nam Thang Long Station

5h08 – 21h08

every 5-10 -  15 min

Yen Nghia Station- Quang Trung (Ha Dong) РTran Phu (Ha Dong) РNguyen Trai- Nga Tu So РLang РNguyen Chi Thanh РKim Ma РCau Giay РXuan Thuy РPham Van Dong РNam Thang Long Station. Nam Thang Long Station- Pham Van Dong РXuan Thuy- Cau Giay РCau Giay Entrep̫t РKim Ma РNguyen Chi Thanh РLang РNga Tu So РNguyen Trai- Tran Phu (Ha Dong) РQuang Trung (Ha Dong) РYen Nghia Station.
28 Giap Bat Station – Dong Ngac

5h07 – 21h07

every 10 – 15 min

Giap Bat – Giai Phong – Dao Duy Anh – Pham Ngoc Thach – Chua Boc – Nguyen Luong Bang – De La Thanh – Giang Vo – Ngọc Khánh – Kim Ma – Cau Giay Entrepôt – Tran Dang Ninh – Ha Pagoda -To Hieu – Nghia Tan – Hoang Quoc Viet -Tran Cung – Pham Van Dong – Thang Long Bridge – Dong Ngac. Dong Ngac – Thang Long Bridge – Pham Van Dong – Tran Cung -  Hoang Quoc Viet – Nghia Tan -  Tran Dang Ninh – Cau Giay Entrepôt – Kim Ma – Ngọc Khánh – Giang Vo – De La Thanh – Nguyen Luong Bang – Chua Boc – Pham Ngoc Thach – Dao Duy Anh
- Giai Phong – Giap Bat.
29 Giap Bat Station – Tan Lap

5h05 – 21h05

every 15 – 20 min

Giap Bat – Giai Phong -  Vong Intersection -  Truong Chinh -Nguyen Trai- Khuat Duy Tien – Pham Hung – Ho Tung Mau – Dien – Nhon – Tay Tuu – Thuong Cat – Tan Lap (Tan Ha Bach Nghe College) Tan Lap (Tan Ha Bach Nghe College) – Thuong Cat – Tay Tuu – Nhon – Dien – Ho Tung Mau – Pham Hung – Tran Duy Hung - Hoang Minh Giam – Le Van Luong – Hong Lien (student village) -  Nguy Nhu Kon Tum – Vu Trong Phung – Nguyen Trai- Nga Tu So – Truong Chinh – Vong Intersection -  Giai Phong – Giap Bat.
30 Mai Dong – My Dinh Station

5h05 – 21h00

every 10 – 15 min

Mai Dong (Kim Nguu Lorry Park)- Nguyen Tam Trinh – Kim Nguu – Lo Duc – Le Van Huu  – Nguyen Du – Le Duan – Kham Thien – Nguyen Luong Bang – Tay Son – Thai Ha – Lang Ha – De La Thanh – Nguyen Chi Thanh – Kim Ma – Cau Giay Entrepôt – Buoi- Hoang Quoc Viet (Agriculture Exhibition)- Pham Van Dong – Pham Hung – My Dinh Station. BX Mỹ Đinh – Pham Hung – Pham Van Dong – Hoang Quoc Viet (Agriculture Exhibition)- Buoi- Cau Giay Entrepôt – Kim Ma – Nguyen Chi Thanh – De La Thanh – Lang Ha – Thai Ha – Tay Son – Nguyen Luong Bang – Kham Thien – Nguyen Thuong Hien – Tran Binh Trong – Tran Nhan Tong – Tran Xuan Soan – Ngo Thi Nham – Nguyen Cong Tru – Lo Duc – Kim Nguu – Tam Trinh – Cau Voi – Nguyen Tam Trinh – Mai Dong (Kim Nguu Lorry Park).
31 Bach Khoa – Chem (University of Mining and Geology)

5h05 – 21h05

every 15 -  20 min

Bach Khoa - Tran Dai Nghia – Le Thanh Nghi-Ta Quang Buu – Dai Co Viet – Pho Hue – Hang Bai- Đình Tiên Hoàng – Tran Nguyen Han – Hang Voi – Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat – Long Bien – Yen Phu – Nghi Tam – Au Co – Nhat Tan – Phu Thuong – Chem (University of Mining and Geology). Chem (University of Mining and Geology) - Phu Thuong – Nhat Tan – Au Co – Nghi Tam – Yen Phu -Hang Than – Hang Cot – Hang Luoc – Cha Ca – Hang Can – Luong Van Can – Le Thai To – Ba Trieu – Dai Co Viet – Ta Quang Buu -Le Thanh Nghi- Tran Dai Nghia – Bach Khoa
32

Central route

Giap Bat Station – Nhon
5h05 – 22h30

every 5 – 10 min

Giap Bat – Giai Phong – Le Duan – Tran Nhan Tong – Tran Binh Trong -Quan Su – Trang Thi – Dien Bien Phu – Tran Phu – Son Tay – Kim Ma – Cau Giay Entrepôt – Xuan Thuy- Ho Tung Mau – Dien – Nhon. Nhon – Dien – Ho Tung Mau – Xuan Thuy- Cau Giay Entrepôt – Kim Ma - Nguyen Thai Hoc – Le Duan – Giai Phong – Giap Bat.
33 My Dinh – Ho Tay Water Park

5h00 – 21h00

every 15 – 20 min

My Dinh Station – Pham Hung – Tran Duy Hung – Nguyen Chi Thanh – Huynh Thuc Khang – Nguyen Hong – Thanh Cong – Lang Ha – Giang Vo – Giang Van Minh – Kim Ma – Nguyen Thai Hoc – Hoang Dieu – Nguyen Bieu – Tran Vu – Thanh Nien – Nghi Tam  – Au Co – Ho Tay Water Park. Ho Tay Water Park – Lac Long Quan – Au Co – Xuan Dieu – Nghi Tam – Thanh Nien – Thuy Khue – Mai Xuan Thuong – Hoang Hoa Tham – Phan Dinh Phung – Hoang Dieu – Le Hong Phong – Ong Ich Khiem – Son Tay – Kim Ma – Giang Vo – Lang Ha – Thanh Cong – Nguyen Hong – Huynh Thuc Khang – Nguyen Chi Thanh – Tran Duy Hung – Pham Hung – My Dinh Station.
34 My Dinh Station – Gia Lam Station

5h07 – 21h07

every 10-15 – 20 min

My Dinh Station - Pham Hung – Xuan Thuy- Cau Giay Entrepôt – Kim Ma – Nguyen Thai Hoc – Phan Boi Chau- Ly Thuong Kiet- Quang Trung – Hai Ba Trung – Phan Chu Trinh – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hang Voi – Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat (making a U-turn at Hang Khoai str. )- Nguyen Van Cu – Nguyen Son – Ngoc Lam – Ngo Gia Kham – Gia Lam Station. Gia Lam Station – Ngo Gia Kham – Ngoc Lam – Nguyen Van Cu  – Tran Nhat Duat  (making a U-turn at Hang Khoai str. )- Tran Quang Khai- Trang Tien – Ngo Quyen – Hai Ba Trung – Thợ Nhuá»™m – Dien Bien Phu – Tran Phu – Son Tay – Kim Ma – Cau Giay Entrepôt -  Xuan Thuy – Pham Hung – My Dinh Station.
35 Tran Khanh Du – Thanh Tuoc

5h05 – 21h00 (5h10 – 20h30)

every 15 – 20 min

Tran Khanh Du - Tran Hung Dao – Ba Trieu – Dai Co Viet – Dao Duy Anh – Pham Ngoc Thach – Chua Boc – Thai Ha – Huynh Thuc Khang – Nguyen Chi Thanh – Lang Pagoda – Lang – Cau Giay – Tran Dang Ninh – Nguyen Phong Sac – Hoang Quoc Viet – Pham Van Dong – Bac Thang Long Highway – Nam Hong Intersection – Tien Phong – National Highway II3 – Dai Thinh Commune – Me Linh District Center – T-junction going Phuc Yen -  Thanh Tuoc Thanh Tuoc – Me Linh District Center – Dai Thinh Commune – National Highway II3 – Tien Phong – Nam Hong Intersection – Bac Thang Long Highway -  – Pham Van Dong – Hoang Quoc Viet – Nguyen Phong Sac  – Tran Dang Ninh – Cau Giay – Lang – Lang Pagoda – Nguyen Chi Thanh- HuỳnhThúc Kháng  – Thai Ha – Chua Boc – Pham Ngoc Thach – Dao Duy Anh – Dai Co Viet – Pho Hue – Hang Bai- Tran Hung Dao – Tran Khanh Du.
36 Yen Phu – Bo Ho – Linh Dam

5h05 – 21h05

every 15 – 20 min

Long Bien (Khoang 3) - Hang Than – Hang Cot – Hang Luoc – Cha Ca – Hang Can – Luong Van Can – Le Thai To – Ba Trieu – Hai Ba Trung – Le Thanh Tong – Tang Bat Ho – Yecxanh -  Lo Duc – Kim Nguu – Minh Khai - TrÆ°Æ¡ng Äá»‹nh - Giai Phong – Nguyen Huy Tho – Nguyen Duy Trinh – Linh Dam Urban. Linh Dam Urban - Giai Phong – TrÆ°Æ¡ng Định – Minh Khai – Kim Nguu – Lo Duc – Yecxanh – Tran Thanh Tong – Le Thanh Tong – Hai Ba Trung – Hang Bai- Dinh Tien Hoang – Tran Nguyen Han – Ngo Quyen – Hang Voi - Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat – Yen Phu –  Long Bien (Khoang 3).
37 Giap Bat Station – Linh Dam – Chuong My

5h00 – 21h05

every 10- 15 – 20 min

Giap Bat - Giai Phong -  Kim Dong – Giai Phong -  Nguyen Huy Tho – Nguyen Duy Trinh – Linh Dam Urban – Kim Giang – Cau Buoi – 103 Hospital – Phung Hung (Ha Dong) - Quang trung (Ha Dong) – Ba La – National Highway 6 – Yen Nghia – Dong Mai – Mai Linh Bridge – Bien Giang – Van Minh Pottery and Ceramic Company (Ngoc Hoa – Chuong My) Van Minh Pottery and Ceramic Company (Ngoc Hoa – Chuong My) - Bien Giang – Mai Linh Bridge – Dong Mai – Yen Nghia – National Highway 6 – Ba la – Quang Trung (Ha Dong) -  Phung Hung (Ha Dong) – 103 Hospital – Cau Buoi – Kim Giang – Linh Dam Urban – Nguyen Duy Trinh – Nguyen Huy Tho – Giai Phong - Giap Bat.
38 Bến xe Nam Thang Long- Mai Dong

5h05 – 21h05

every 15-20 min

Nam Thang Long Station- Pham Van Dong – Hoang Quoc Viet – Nguyen Van Huyen – Nguyen Khanh Toan – Buoi- Cau Giay Entrepôt – Kim Ma – Giang Van Minh – Cat Linh – Ton Duc Thang – Nguyen Thai Hoc – Le Duan – Tran Hung Dao – Ba Trieu – Le Dai Hanh – Cao Dat – Bach Mai – Minh Khai – Nguyen Tam Trinh- Cau Voi – Nguyen Tam Trinh  – Mai Dong (Kim Nguu Lorry Park). Mai Dong (Kim Nguu Lorry Park)- Nguyen Tam Trinh – Minh Khai – Bach Mai – Pho Hue – Tran Nhan Tong – Quang Trung – Hai Ba Trung – Nguyá»…n Khuyến – Văn Miếu – Quốc Từ Giám – Cat Linh – Giang Van Minh – Kim Ma – Cau Giay Entrepôt – Buoi- Nguyen Khanh Toan – Nguyen Van Huyen – Hoang Quoc Viet – Pham Van Dong – Nam Thang Long Station.
39 Nghia Do Park – Van Dien

5h00 – 21h05

every 15- 20 min

Nguyen Van Huyen (Nghia Do Park) -  Nguyen Khanh Toan – Nguyen Phong Sac – Xuan Thuy – Pham Hung – Tran Duy Hung – Hoang Minh Giam -  Nguyen Tuan – Nguyen Trai- Tran Phu (Ha Dong)-  Phung Hung (Ha Dong) – Cau Buoi – 70 Road – Phan Trong Tue – Ngoc Hoi- Van Dien Townlet Van Dien Townlet – Ngoc Hoi-  Phan Trọng  Tuệ – 70 Road – Đường Cau Buoi – Phung Hung (Ha Dong) -Tran Phu (Ha Dong) – Nguyen Trai- Khuat Duy Tien – Pham Hung (station in the west)  – Xuan Thuy – Cau Giay – Tran Dang Ninh – Nguyen Phong Sac – Nguyen Khanh Toan – Nguyen Van Huyen (Nghia Do Park).
40 Thong Nhat Park – Nhu Quynh

4h10 – 22h35

(5h- 22h35)

every 15  – 20 min

Thong Nhat Park – Tran Nhan Tong – Quang Trung – Tran Hung Dao -Quan Su – Hai Ba Trung – Phan Chu Trinh – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hang Voi – Hang Tre – Hang Muoi – Tran Nhat Duat  making a U-turning at Hang Khoai str.- Nguyen Van Cu – Nguyen Van Linh – National Highway 5 – Phu Thi Dau Keo Intersection – Nhu Quynh. Nhu Quynh – Phu Thi Dau Keo Intersection – National Highway 5 – Nguyen Van Linh – Nguyen Van Cu- Tran Nhat Duat (making a U-turning at Hang Khoai str.) – Nguyen Huu Huan – Ly Thai To – Ngo Quyen – Hai Ba Trung -Quan Su – Tran Hung Dao – Hanoi Station- Le Duan – Tran Nhan Tong – Thong Nhat Park.
41 Nghi Tam – Giap Bat

(Not TRANSERCO)

Quang An market - Au Co – Nghi Tam – Yen Phu – Cua Bac – Nguyen Tri Phuong – Dien Bien Phu – Le Hong Phong – Chu Van An – Ton Duc Thang – Kham Thien – Le Duan – Giai Phong – Giap Bat. Giap Bat – Giai Phong – Le Duan – Tran Nhan Tong – Tran Binh Trong – Nguyen Du – Le Duan – Kham Thien – Ton Duc Thang – Chu Van An – Le Hong Phong – Dien Bien Phu – Nguyen Tri Phuong – Cua Bac – Yen Phu – Nghi Tam – Au Co – Quang An market.
42 BX Kim Nguu – Duc Giang

(Not TRANSERCO)

Kim Nguu Lorry Park- Nguyen Tam Trinh – Kim Nguu – Lo Duc – Yecxanh – Tran Thanh Tong – Tran Hung Dao – Tran Quang Khai- Chuong Duong Bridge- Nguyen Van Cu – Ngo Gia Tu – Duc Giang – Nha may cap dien. Nha may cap dien – Duc Giang – Ngo Gia Tu – Nguyen Van Cu – Chuong Duong Bridge- Tran Quang Khai- Tran Hung Dao – Tang Bat Ho – Yecxanh – Lo Duc – Kim Nguu – Nguyen Tam Trinh – Kim Nguu Lorry Park.
43 Hanoi Station– Dong Anh Townlet

(Not TRANSERCO)

Hanoi Station- Le Duan – Nguyen Du – Yet Kieu – Tran Khanh Du – Tran Quang Khai- Nguyen Van Cu – Ngo Gia Tu Cau Duong – National High 3 – Dong Anh. Dong Anh – National High 3 – Cau Duong – Ngo Gia Tu – Nguyen Van Cu – Tran Quang Khai- Tran Hung Dao – Hanoi Station.
44 Tran Khanh Du – My Dinh Station

(Not TRANSERCO)

Tran Khanh Du – Tran Hung Dao – Tang Bat Ho – Yecxanh – Lo Duc – Tran Khat Chan – Dai Co Viet – Dao Duy Anh – Pham Ngoc Thach – Chua Boc – Tay Son – Nguyen Trai- Nguyen Tuan – Tran Duy Hung – Pham Hung – My Dinh Station. My Dinh Station – Pham Hung – Tran Duy Hung – Vu Trong Phung – Nguyen Trai- Tay Son – Chua Boc – Pham Ngoc Thach – Dao Duy Anh – Dai Co Viet – Tran Khat Chan – Lo Duc – Yecxanh – Tran Thanh Tong – Tran Hung Dao – Tran Khanh Du.
45 Tran Khanh Du – Dong Ngac

(Not TRANSERCO)

Tran Khanh Du – Tran Hung Dao – Le Thanh Tong – Hai Ba Trung – Thợ Nhuá»™m – Dien Bien Phu – Hoang Dieu – Nguyen Bieu – Quan Thanh – Thuy Khue – Hoang Quoc Viet – Pham Van Dong – Dong Ngac. Dong Ngac – Pham Van Dong – Hoang Quoc Viet – Hoang Hoa Tham – Hoang Dieu – Nguyen Thai Hoc – Phan Boi Chau – Hai Ba Trung – Phan Chu Trinh – Trang Tien – Tran Khanh Du.
46 My Dinh Station – Khu di tích Co Loa

(Not TRANSERCO)

My Dinh Station – Pham Hung – Pham Van Dong – Thang Long Bridge – Vinh Ngoc- National High 3 – Khu di tích Co Loa. Khu di tích Co Loa – National High 3 – Vinh Ngoc- Thang Long Bridge – Pham Van Dong – Pham Hung – My Dinh Station.
47 Long Bien – Bat Trang

5h00 – 20h00 (5h30 – 20h20)

every 10-15 min

Long Bien (Yen Phu Khoang 1) - Yen Phu - Tran Nhat Duat – Chuong Duong Bridge- Long Bien Xuan Quan -  Bat Trang. Bat Trang – Long Bien Xuan Quan – Chuong Duong Bridge- Tran Nhat Duat – Yen Phu – Long Bien (Yen Phu khoang 1).
48 Tran Khanh Du – Phap Van

(Nuoc Ngam Station)

5h00-21h00

every 10 – 15 min

Tran Khanh Du – Nguyen Khoai – De Huu Hong – Phap Van – Yen So Park – Giai Phong – Nuoc Ngam Station. Nuoc Ngam Station – Giai Phong – Yen So Park – Phap Van – De Huu Hong – Nguyen Khoai – Tran Khanh Du.
49 Tran Khanh Du – My Dinh II Urban

5h00-21h00 (5h05-21h05)

every 10 – 15 min

Tran Khanh Du – Tran Hung Dao – Le Thanh Tong – Ly Thuong Kiet- Le Duan – Kham Thien – La Thanh – Cau Giay – Xuan Thuy – Ho Tung Mau – Le Duc Tho – My Dinh Urban. My Dinh Urban – Le Duc Tho – Ho Tung Mau – Xuan Thuy – Cau Giay – La Thanh – Giang Vo – Cat Linh – Ton Duc Thang – Kham Thien – Nguyen Thuong Hien – Yet Kieu – Tran Hung Dao -Quan Su – Ly Thuong Kiet- Phan Chu Trinh – Trang Tien – Tran Khanh Du.
50 Long Bien – Quoc Gia Stadium

5h00 – 21h00

every 10-15-20 min

Long Bien (Khoang 2) - Yen Phu – Thanh Nien – Thuy Khue – Mai Xuan Thuong – Phan Dinh Phung – Hoang Dieu – Tran Phu – Le Truc – Son Tay – Kim Ma – Nguyen Chi Thanh – Tran Duy Hung – Lang Hoa Lac – Le Duc Tho – Quoc Gia Stadium. Quoc Gia Stadium – Le Duc Tho – Lang Hoa Lac – Tran Duy Hung – Nguyen Chi Thanh – Kim Ma – Nguyen Thai Hoc – Hoang Dieu – Nguyen Bieu – Quan Thánh – Thanh Nien – Yen Phu – Long Bien (Khoang 2).
51 Tran Khanh Du – Trung Yen Urban

5h00 – 21h00

every 10-15-20 min

Tran Khanh Du - Nguyen Khoai – Lac Trung – Thanh Nhan – Vo Thi Sau – Dai Co Viet – Dao Duy Anh – Pham Ngoc Thach – Chua Boc – Tay Son – Thai Thinh – Lang Ha – Le Van Luong – Hoang Dao Thuy – Tran Duy Hung – Trung Yen Urban. Trung Yen Urban – Tran Duy Hung- Hoang Dao Thuy- Le Van Luong- Lang Ha- Thai Thinh- Tay Son – Chua Boc – Pham Ngoc Thach – Dao Duy Anh- Dai Co Viet – Vo Thi Sau – Thanh Nhan – Lac Trung – Nguyen Khoai -Tran Khanh Du.
52 Thong Nhat Park – Nuoc Ngam Station

5h08 – 21h10 (5h00- 21h04)

10-15-every 20 min

Thong Nhat Park – Tran Nhan Tong – Quang Trung – Tran Hung Dao – Ngo Quyen – Ngo Thi Nham – Nguyen Cong Tru – Lo Duc – Kim Nguu – Mai Dong Bridge – Nguyen Tam Trinh – Yen So – Phap Van – Nuoc Ngam Station. Nuoc Ngam Station – Phap Van – Yen So – Nguyen Tam Trinh – Mai Dong Bridge – Kim Nguu – Lo Duc – Phan Chu Trinh – Tran Hung Dao -Quan Su – Ly Thuong Kiet- Hanoi Station- Le Duan – Tran Nhan Tong – Thong Nhat Park.
53 Hoang Quoc Viet – Dong Anh

5h00-20h00

every 10 -15 min

Hoang Quoc Viet - Pham Van Dong – Bac Thang Long Highway – National Highway II3B – Nam Hong – Cao Lo – Cho To - Dong Anh. Dong Anh - Cho To – Cao Lo – Nam Hong – National Highway II3B – Bac Thang Long Highway – Pham Van Dong - Hoang Quoc Viet.
54 Long Bien – Bac Ninh

4h00 – 19h45 (5h- 21h15)

every 15 -20 min

Long Bien (Khoang 1) – Yen Phu – Tran Nhat Duat – Long Bien – Nguyen Van Cu – Ngo Gia Tu – Cau Duong – Ha Huy Tap – Ga Yen Vien – Doc La – Tu Son – Dong Nguyen – Vieng – TÆ°Æ¡ng Giang – Noi Due – Lim – O – Vo Cuong – Hoa Dinh – Suoi Hoa – Bac Ninh Town. Bac Ninh Town – Suoi Hoa – Bac Ninh Station – Hoa Dinh – Vo Cuong – O – Lim – Noi Due – TÆ°Æ¡ng Giang – Vieng – Dong Nguyen – Tu Son – Doc La – Ga Yen Vien – Ha Huy Tap – Cau Duong – Ngo Gia Tu – Nguyen Van Cu – Tran Nhat Duat – Yen Phu – Long Bien (Khoang 1).
55 Luong Yen Station – Long Bien – Cau Giay

5h00 – 22h30
every 15 -20 min

Luong Yen Station – Nguyen Khoai -  Tran Khanh Du – Tran Quang Khai- Tran Nhat Duat – Long Bien – Yen Phu – Nghi Tam – Au Co – Lac Long Quan – Buoi- Cau Giay. Cau Giay – Buoi- Lac Long Quan – Au Co – Nghi Tam – Yen Phu – Long Bien – Tran Nhat Duat – Tran Quang Khai- Tran Khanh Du – Nguyen Khoai – Luong Yen Station.
56 Nam Thang Long- Noi Bai Industrial Zone- Da Phuc

4h30 – 22h30

every 15 – 20 min

Nam Thang Long Station- Pham Van Dong – Bac Thang Long Highway Noi Bai- National Highway II – Thach Loi T-junction- 131 Road – Noi Bai Industrial Zone- Soc Son Townlet – Da Phuc. Da Phuc – Soc Son Townlet – Noi Bai Industrial Zone- 131 Road- Thach Loi T-junction- National Highway II – Bac Thang Long Highway Noi Bai- Pham Van Dong – Nam Thang Long Station.
57 II My Dinh Urban – Ha Dong Station

(Not TRANSERCO)

II My Dinh Urban – Ho Tung Mau – Dien – Nhon – 70 Road (Tay Mo, Dai Mo) – Van Phuc – Tran Phu (Ha Dong) – Ha Dong Station. Ha Dong Station – Tran Phu – Van Phuc (Ha Dong) – 70 Road (Tay Mo, Dai Mo) – Nhon – Dien – Ho Tung Mau – II My Dinh Urban.
58 Yen Phu – Me Linh Plaza Commercial Center

(Not TRANSERCO)

Yen Phu (Khoang 1) – Yen Phu – Nghi Tam – Au Co – Lac Long Quan – Nguyen Hoang Ton – Thang Long Bridge – Bac Thang Long Highway – Me Linh Plaza Commercial Center. Me Linh Plaza Commercial Center – Bac Thang Long Highway – Nguyen Hoang Ton – Lac Long Quan – Au Co – Nghi Tam – Yen Phu – Yen Phu (Khoang 1).
59 Dong Anh – University of Agriculture

(Not TRANSERCO)

Dong Anh Townlet - Cao LoCo Loa – Doc Van – National High 3 – Cau Duong – Ngo Gia Tu – Nguyen Van Linh – Ngo Xuan Quang – University of Agriculture University of Agriculture  – Ngo Xuan Quang - Nguyen Van Linh - Ngo Gia Tu – Cau Duong – Doc Van – Co Loa – National High 3 – Cao Lo – Dong Anh Townlet.
60 Nghia Do Park – Nuoc Ngam Station

(Not TRANSERCO)

Nghia Do Park - Nguyen Khanh Toan - Buoi – Lang – Tran Duy Hung – Hoang Dao Thuy – Le Van Luong – Nguyen Tuan – Nguyen Trai- Khuong Dinh – Kim Giang – Le Duc Tho – National Highway I – Nuoc Ngam Station Nuoc Ngam Station - Le Duc Tho – Kim Giang – Khuong Dinh – Nguyen Trai- Khuat Duy Tien – Le Van Luong – Hoang Dao Thuy – Tran Duy Hung – Lang – Buoi- Nguyen Khanh Toan - Nghia Do Park.
THE NEXT BUS ROUTES
202 Hanoi – Hai Duong

5h00 – 19h00

every 15 min

Fares:

- Fare on route: 10.000VND/person/turn

- Fare in hop:5.000Ä‘HK/lượt

Contact:
(84-4) 3856 7567

Luong Yen Station – Nguyen Khoai – Tran Khanh Du – Tran Quang Khai- Chuong Duong Bridge- Gia Lâm – Nguyen Van Cu – Cau Chui – Nguyen Van Linh – Nhu Quynh – Bần – Pho Noi – Quán Gỏi – Lai Cách – Nguyen Luong Bang – Tran Hung Dao – Hồng Quang - BX Hai Duong. BX Hai Duong – Hồng Quang – Tran Hung Dao – Nguyen Luong Bang – Lai Cách – Quán Gỏi – Pho Noi – Bần – Nhu Quynh – Nguyen Van Linh – Cau Chui – Nguyen Van Cu – Gia Lâm – Chuong Duong Bridge- Tran Quang Khai- Tran Khanh Du – Nguyen Khoai – Luong Yen Station.
203 Hanoi – Bac Giang

5h00-19h00

every 15 min

Fares:

-Fare on route: 12.000VND/person/turn

-Fare in hop: - 5.000VND/person/turn

- 7.000VND/person/turn

Contact:
(84-4) 3856 7567

Luong Yen Station – Tran Khanh Du – Tran Quang Khai- Tran Nhat Duat – Nguyen Van Cu – Cau Chui – Ngo Gia Tu – Cau Duong – Ha Huy Tap – Yen Vien – Doc La – Tu Son – Lim – Bac Ninh Town – Thi Cau – Tam Tang – Cho Nenh – Hong Thai – Bac Giang City – Xuong Trach  – Bac Giang Station. Bac Giang Station - Xuong Trach – Bac Giang City – Hong Thai – Cho Nenh – Tam Tang – Thi Cau – Bac Ninh Town – Lim – Tu Son – Doc La – Yen Vien – Hà  Huy Tập  – Cau Duong – Ngo Gia Tu – Cau Chui – Nguyen Van Cu – Tran Nhat Duat – Tran Quang Khai- Tran Khanh Du – Luong Yen Station.
204 Hanoi – Thuan Thanh (Bac Ninh)

5h00-20h00

every 15 min

Fares:

-Fare in hop: 6.000VND/person/turn

-Fare on route: 10.000VND/person/turn

Contact:
(84-4) 3858 9707

Luong Yen Station – Nguyen Khoai (Minh Khai slope)- Tran Khanh Du – Tran Quang Khai- Chuong Duong Bridge- Nguyen Van Cu – Nguyen Van Linh – National Highway 5 – Phu Thi Intersection- 181 Road – Sui Str. – Keo – Kim Son – Chua Keo – Toan Thang (Hapro Industrial Zone) – Duc Hiep – Xuan Lam – Ha Man – Chua Dau – Thanh Hoai (Thanh Khuong) – Tam A (Gia Dong) – Pho Kham (Gia Dong) – Ho Townlet (Thuan Thanh). Ho Townlet (Thuan Thanh) – Pho Kham (Gia Dong) – Tam A(Gia Dong) – Thanh Hoai (Thanh Khuong) – Chua Dau – Ha Man – Xuan Lam – Duc Hiep – Toan Thang (Hapro Industrial Zone) – Chua Keo – Kim Son – Keo – Sui Str. – 181 Road – Phu Thi Intersection- National Highway 5 – Nguyen Van Linh – Nguyen Van Cu – Chuong Duong Bridge- Tran Quang Khai- Tran Khanh Du – Nguyen Khoai - Luong Yen Station.
205 Luong Yen Station – Hung Yen

5h00 – 20h00

every 20 min

Fares:

-Fare in hop: 6.000VND/person/turn

-Fare on route: 12.000VND/person/turn

Contact:
(84-4) 3856 7567

Luong Yen Station -Nguyen Khoai(Minh Khai slope) – Tran Khanh Du – Tran Quang Khai(đê trên)- Chuong Duong Bridge- Nguyen Van Cu – Nguyen Van Linh- National Highway 5 – Nhu Quynh – Pho Noi – 39 Road – Lieu Xa – Tan Lap – Yen My – Trung Hung – Minh Chau – Bo Thoi – Truong Xa – Luong Bang – Nguyen Van Linh (Hung Yen))- Hung Yen Station – Dien Bien (Hung Yen) – Bai Say  – Ho Ban Nguyet (Hung Yen Town). Ho Ban Nguyet(Hung Yen Town) - Bai Say – Dien Bien – Hung Yen Station – Nguyen Van Linh – Luong Bang – Truong Xa – Bo Thoi – Minh Chau – Trung Hung – Yen My – Tan Lap – Lieu Xa – 39 Road – Pho Noi – Nhu Quynh – National Highway 5 – Nguyen Van Linh – Nguyen Van Cu – Chuong Duong Bridge- Tran Quang Khai- Tran Khanh Du – Nguyen Khoai – Luong Yen Station.
206 Giap Bat – Phu Ly

5h00 – 19h00

every 15 min

Fares:

-Fare in hop: 6.000VND/person/turn

-Fare on route: 10.000VND/person/turn

Contact:
(84-4) 3858 9707

Giap Bat – Giai Phong – Van Dien – Quan Ganh – Thuong Tin – Tia – Do Xa – Nghe – So – Phu Xuyen – Guot – Cau Gie – Dong Van – Ba Da – Noi Thi Phu Ly – Phu Ly Station. Phu Ly Station - Noi Thi Phu Ly – Ba Da – Dong Van – Cau Gie – Guot – Phu Xuyen – So – Nghe – Do Xa – Tia – Thuong Tin – Quan Ganh – Van Dien – Giai Phong – Giap Bat.
207 Hanoi – Van Giang

5h00 – 18h00 (6h00 – 19h00)

every 15 min

Fares:

-Fare on route: 10.000VND/person/turn

-Fare in hop:

+ 3.000VND/person/turn

+ 5.000VND/person/turn

+ 7.000VND/person/turn

Contact:
(84-4) 3856 7567

Giap Bat – Giai Phong – Phap Van – Tam Trinh – Minh Khai – Vinh Tuy – Nguyen Khoai Dike – Tran Khanh Du – Tran Quang Khai- Tran Nhat Duat – Nguyen Van Cu  - Nguyen Van Linh – Phu Thi- Kieu Ky – 179 Road – Van Giang Townlet. Van Giang Townlet - 179 Road – Kieu Ky – Phu Thi- Nguyen Van Linh – Nguyen Van Cu – Tran Nhat Duat -Tran Quang Khai-Tran Khanh Du – Nguyen Khoai Dike – Vinh Tuy – Minh Khai – Tam Trinh – Phap Van – Giai Phong – Giap Bat.
209 Giap Bat – Hung Yen

05h17 – 18h57

every 20 min

Fares:

-Fare in hop:

+ 3.000VND/person/turn

+ 6.000VND/person/turn

-Fare on route: 12.000VND/person/turn

Contact:
(84-4) 3856 7567

Giap Bat – National Highway I – Thuong Tin – Quan Ganh – Dong Van – National Highway 38 – Hoa Mac – Yen Lenh Bridge – Hung Yen Town – Hung Yen Station. Hung Yen Station – Hung Yen Town – Yen Lenh Bridge – Hoa Mac – National Highway 38 – Dong Van – Do Xa – Quan Ganh – Thuong Tin – National Highway I – Giap Bat.
digg delicious stumbleupon technorati Google live facebook Sphinn Mixx newsvine reddit yahoomyweb